Mwongozo

39D: Mwongozo wa Utafiti wa Uhuru & Demo

Mwongozo huu wa uhuru unatambua swali 39D na domain 39d.info bila kuweka mtendaji mahususi, leseni, programu au uhusiano. Utambulisho wake bado haujathibitishwa.

Cheza demo bure
Cheza demo bure

Demo ya asili ya Euclidean Remainder Volume Claim inatumia kioo cha fedha cha mwongozo huu na masharti halisi. Haithibitishi wala kureproduce bidhaa ya nje.

Kuhusu Mwongozo Huu

Jina, domain inayofanana au nafasi ya utafutaji haitoi huduma rasmi. Mwongozo huu unaelezea demo yake ya asili; haidai uthibitisho wa biashara ya nje wa uhuru.

Masharti ya Demo: euclidean remainder volume Claim

Demo hii inatekelezwa kwenye mfano wa hisabati maalum:

  • Hatua: Hatua 12 huru za binary zinazofichisha vipande vitatu vya 4-bit.
  • Uchambuzi: Kila kipande huchambuliwa kama 0..15, kisha huongezewa 1 ili kupata nambari kamili a, b, na c (kila moja 1..16).
  • Kazi ya Alama: Alama ya tuzo ni zao la mabaki matatu ya mgawanyiko, ukitoa sifuri kama kiwango cha chini cha jumla.
  • Sakata ya Mwisho ya Msingi: Zao la (a modulo b), (b modulo c), na (c modulo a).
  • Mzani wa Tuzo: Umetayarishwa kama mstari, mraba, au kipeo cha tatu.
  • Bei ya Jumla: 0.97 mara wastani wa mzani wa mwisho uliohisiwa kigawanywa kwa wastani wa mzani wa mwisho wa awali. Bei inaweza kuongezeka, kupungua, au kuwa sifuri.

Uwekaji: Ukusanyaji wa mkono au viwango vya kugawanyika kwa kwanza vilivyowekwa (1.25, 1.75, 2.5). Sifuri inafutwa kabla ya kutoa pesa. Hatua ya mwisho 12 inakusanya bei ya sasa inayobaki.

Kifurushi na Uendelezaji

Kifurushi cha demo hifadhiwa kwenye localStorage ya kivinjari.

  • Balansi ya Awali: 1000 sarafu za virtual.
  • Urekebishaji: Urekebishaji wa mkono tu wakati wa kutokuwa na shughuli huweka balansi kuwa 1000 hasa ikiwa ni chini ya 10 wakati wa kutokuwa na shughuli. Haiongeza sarafu wala hujaza kiotomatiki wakati wa kucheza.
  • Uendelezaji wa Sehemu: Unahifadhiwa kwenye localStorage kati ya uwekaji, kujaza upya, na kupakia upya. Kujaza upya hakuisafisha.
  • Tabia ya Kupakia Upya: Mzunguko usio na mwisho unamaliza bila kurudisha, kutoa, au kuendelea. Hatua iliyochukuliwa inabaki imepunguzwa. Vidhibiti vinaweka upya kwa hatua ya kawaida (20) na viwango vilivyowekwa.

Vidhibiti na Hali

  • Stakes: Inaweza kuchaguliwa kwa 10, 20, 50, au 100 sarafu za mchezo (chaguo-msingi 20).
  • Kufunga: Mipangilio, urejeshaji, na kuanzisha mchezo mwingine vinafungwa wakati mchezo unapoendelea.
  • Kusanya Kiotomatiki: Imezimwa au imewekwa 1.25, 1.75, au 2.50. Kipimo cha kusanya kinachopitwa mapema kinakamilishwa kabla ya tukio la sifuri linalofuata; thamani ya sifuri ina kipaumbele katika tukio hilo.

Ushahidi wa Hisabati na RTP

Vipimo vya ufanisi vinathibitisha uchunguzi, si sheria ya hisabati ya malipo. RTP ya jumla inayotarajiwa ni 97% kwa sera za mkusanyiko wa kikomo; kuacha mchezo hakuhakikisha kurudishwa kwa pesa.

HaliSeraRTP IliyopimwaKosa la Kawaida %
MstariHatua ya Mkono 696.80%0.11%
MstariKituo 1296.92%0.24%
MstariKwa Kwanza 1.2596.88%0.07%
MstariKwa Kwanza 1.7597.06%0.11%
MstariKwa Kwanza 2.5096.96%0.13%
MstatiliHatua ya Mkono 697.05%0.16%
MstatiliKituo 1297.03%0.39%
MstatiliKwa Kwanza 1.2596.91%0.08%
MstatiliKwa Kwanza 1.7596.92%0.11%
MstatiliKwa Kwanza 2.5097.18%0.14%
MstatiliHatua ya Mkono 697.15%0.18%
MstatiliKituo 1296.59%0.50%
MstatiliKwa Kwanza 1.2597.12%0.09%
MstatiliKwa Kwanza 1.7597.11%0.09%
MstatiliKwa Kwanza 2.5096.88%0.14%

Faragha na Hifadhi

Baki ya akaunti ya sarafu nzima, ikiwa ni pamoja na sifuri, na sehemu zisizozungushwa zinazobaki zinahifadhiwa kwenye localStorage ya kivinjari. Kufuta faili zilizohifadhiwa pekee huenda haziondodi hifadhi hiyo. Kurejesha kurudisha stake 20, Linear na auto off; stake iliyochukuliwa wakati wa kusitishwa hairejeshwi, halipwi wala haendelei.

Ukurasa huo unauliza stylesheet za Google Fonts na faili za fonti. Inajumuisha skripti ya takwimu za Statinside kwa akaunti 44 na ombi la picha la noscript. Mbinu kamili za kuchakata na kuhifadhi data za huduma hizo hazijathibitishwa hapa.

Kutokuwepo kwa udhibiti wa akaunti au malipo hakumaanishi utambulisho wa siri, hakuna ufuatiliaji wala kuuza data. Mwongozo huu haustiri sera ya faragha ya kampuni ya nje wala hutoa dhamana ya usalama.

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Je, 39D ni opereta aliethibitishwa?

Hapana. Utambulisho haujaathibitishwa isipokuwa kwa ukweli wa chanzo cha kwanza ulioangaliwa kwa kipekee. Hakuna platform ya nje, leseni, au programu rasmi inayodhaniwa.

Jinsi ya kurejesha akaunti?

Urekebishaji wa mkono unaweka salio kuwa 1000 hasa wakati si na chini ya 10. Hairejeshi yenyewe wala huongeza sarafu wakati wa mchezo.

Nini kinatokea niki-load up mid-round?

Stake iliyochukuliwa inabaki imepunguzwa. Mchezo usio na mwendo unaishia bila marejesho au kuendelea. Vidhibiti vinarejesha mipangilio ya kawaida.