Gabay

39D: Independyenteng Gabay sa Pagtatanong & Demo

Ang gabay na ito ay nagtukoy sa query na 39D at domain na 39d.info nang hindi itinatag ang partikular na operator, lisensya, app, o koneksyon. Ang kanyang identidad ay nananatiling hindi napatunayan.

Maglaro ng libreng demo
Libreng demo na laro

Ang orihinal na demo ng Euclidean Remainder Volume Claim ay gumagamit ng virtual-coin wallet ng gabay na ito at mga eksaktong tuntunin. Ito ay hindi nagpapatunay o kumokopya ng produkto mula sa labas.

Tungkol sa Gabay na Ito

Ang isang pangalan, katulad na domain, o posisyon sa paghahanap ay hindi nagtatatag ng opisyal na serbisyo. Ang gabay na ito ay nagpapaliwanag ng sarili nitong orihinal na demo; hindi ito nag-aangkin ng independyenteng panlabas na pagpapatunay ng negosyo.

Mekanika ng Demo: euclidean remainder volume Claim

Ang demo ay gumagana sa isang partikular na matematikal na modelo:

  • Mga Hakbang: 12 magkakahiwalay na patas na binary na hakbang ang nagpapakita ng tatlong 4-bit na bloke.
  • Pag-decode: Bawat bloke ay i-decode bilang 0..15, pagkatapos ay dagdagan ng 1 upang makuha ang mga integer na a, b, at c (bawat isa ay 1..16).
  • Pag-andar ng Puntos: Ang puntos ng gantimpala ay ang produkto ng tatlong natitirang bahagi ng paghahati, bawasan ang global na minimum na zero.
  • Raw Terminal Statistic: Produkto ng (a modulo b), (b modulo c), at (c modulo a).
  • Bigat ng Gantimpala: Nakapili na bilang linear, squared, o cubed.
  • Gross Quote: 0.97 beses ang kondisyonal na inaasahang terminal na bigat na hinati sa unang inaasahang terminal na bigat. Maaaring tumakas, bumaba, o maging zero ang quote.

Pagpapareseta: Manwal na koleksyon o preset na mga threshold na may unang-crossing (1.25, 1.75, 2.5). Ang zero ay nalulutas bago ang cashout. Ang huling hakbang 12 ay kukuha ng nananatiling kasalukuyang quote.

Wallet & Persistence

Ang demo wallet ay naka-store sa localStorage ng browser.

  • Initial Balance: 1000 virtual coins.
  • Restoration: Ang manual idle-only restoration ay nagse-set ng balance sa eksaktong 1000 kung nasa ilalim ng 10 habang idle. Hindi ito nagdaragdag ng coins o auto-replenish habang naglalaro.
  • Fractional Carry: Naka-persist sa localStorage sa pagitan ng settlement, refill, at reload. Ang refill ay hindi ito ninililinis.
  • Reload Behavior: Ang hindi natapos na round ay magtatapos nang walang refund, payout, o continuation. Ang nakuhang stake ay mananatiling deducted. Ang mga controls ay muling i-reset sa default stake (20) at preset.

Mga Kontrol at Mode

  • Halaga: Mapipili sa 10, 20, 50, o 100 play coins (default 20).
  • Pag-lock: Ang mga setting, pagpapatuloy, at pag-simula ng bagong round ay naka-lock habang aktibo ang isang round.
  • Auto-Collect: Off o itakda sa 1.25, 1.75, o 2.50. Ang mas maagang cross na auto threshold ay isasara bago ang mas huling zero event; ang quote zero ang may kailangang bigyang-priyoridad sa parehong event.

Mga Patunay Matematikal at RTP

Ang mga sukat na simulasyon ay sumusuporta sa mga obserbasyon, hindi ito ang matematikal na batas ng payout. Ang inaasahang gross RTP ay 97% para sa mga patakaran sa limitadong koleksyon; ang pag-iiwan ng isang round ay hindi nagbibigay ng garantiya na ang return ay makukuha.

ModePatakaranSukat na RTPStd Error %
LinearManual Step 696.80%0.11%
LinearTerminal 1296.92%0.24%
LinearFirst-Cross 1.2596.88%0.07%
LinearFirst-Cross 1.7597.06%0.11%
LinearFirst-Cross 2.5096.96%0.13%
SquaredManual Step 697.05%0.16%
SquaredTerminal 1297.03%0.39%
SquaredFirst-Cross 1.2596.91%0.08%
SquaredFirst-Cross 1.7596.92%0.11%
SquaredFirst-Cross 2.5097.18%0.14%
CubedManual Step 697.15%0.18%
CubedTerminal 1296.59%0.50%
CubedFirst-Cross 1.2597.12%0.09%
CubedFirst-Cross 1.7597.11%0.09%
CubedFirst-Cross 2.5096.88%0.14%

Privacy at Imbakan

Ang buong balanse ng wallet na may buong barya, kasama ang zero, at hiwalay na fractional carry ay nananatili sa localStorage ng browser. Ang paglilinis lamang ng cached files ay hindi kailangang alisin ang storage na iyon. Ang reload ay nagse-restore ng stake 20, Linear, at auto off; ang isang na-interupt na captured stake ay hindi ire-refund, babayaran, o sisimulan muli.

Ang pahina ay humihingi ng mga stylesheet at font files mula sa Google Fonts. Kasama nito ang script ng estadistika ng Statinside para sa account 44 at isang request ng larawan para sa noscript. Ang kumpletong mga kasanayan sa pagpoproseso at pagpapanatili ng mga serbisyong iyon ay hindi itinakda dito.

Ang kawalan ng mga kontrol sa account o pagbabayad ay hindi nagtatag ng anonymity, walang pagsubaybay, o walang pagbebenta ng data. Ang gabay na ito ay hindi nagtatag ng privacy policy ng isang panlabas na kumpanya o nagbibigay ng warranty sa seguridad.

Mga kadalasang katanungan

Si 39D ba ay isang verified operator?

Hindi. Ang identidad ay hindi verified maliban na lang sa mga facts mula sa primary-source na individually reviewed. Walang external platform, lisensya, o opisyal na app ang inaasuma.

Paano ma-restore ang wallet?

Ang manual na restoration ay itatakda ang balanse sa eksaktong 1000 kapag idle at mas mababa sa 10. Hindi ito auto-replenish o magdadagdag ng coins sa loob ng isang round.

Ano ang mangyayari kung magre-load ako sa gitna ng round?

Ang captured stake ay mananatiling deducted. Ang hindi natapos na round ay magtatapos nang walang refund o continuation. Ang mga controls ay magse-reset sa default na mga setting.